คณาจารย์และบุคลากร

ผศ.สหรัตน์

ผู้ช่วยศาสตราจารย์  สหรัตน์  วงษ์ศรีษะ

ประธานหลักสูตร

Asst. Prof. Saharat  Wongsisa

Chairperson of M.Eng. Program in Sustainable Industrial Management Engineering

Email : saharat_w@hotmail.com

ดร.ณัฐวรพล

ดร.ณัฐวรพล  รัชสิริวัชรบุล (รักษาการแทนหัวหน้าสาขา)

อาจารย์ประจำหลักสูตร

Natworapol Rachsiriwatcharabul, Ph.D., PE.

Sustainable Industrial Management Engineering Head (Acting)

M.Eng. Program in Sustainable Industrial Management Engineering Lecturer

Email : natworapol.r@rmutp.ac.th

ดร.ปริญญ์

ดร.ปริญญ์  บุญกนิษฐ 

อาจารย์ประจำหลักสูตร

Prin Boonkanit, Ph.D., PE.

M.Eng. Program in Sustainable Industrial Management Engineering Lecturer

Email : prin.b@rmutp.ac.th

 resize-dr_singkaew-1

ดร.สิงห์แก้ว ป๊อกเทิ่ง

อาจารย์ประจำหลักสูตร

Dr. Singkaew Pokterng

M.Eng. Program in Sustainable Industrial Management Engineering Lecturer

Email : singkaew.p@rmutp.ac.th

ppic16-1

ดร.คมพันธ์ ชมสมุทร

อาจารย์ประจำหลักสูตร

Dr. Kompan Chomsamutr

M.Eng. Program in Sustainable Industrial Management Engineering Lecturer

Email : ch.kompan@hotmail.com

ดร.สุรเชษฐ

ดร.สุรเชษฐ  เดชฟุ้ง

อาจารย์ประจำหลักสูตร

Surachet Dechphung, D.Eng.

M.Eng. Program in Sustainable Industrial Management Engineering Lecturer

Email : surachetdechphung@gmail.com

 DSC_0408-1

นางสาวประภาพร  พลอยยอด

อาจารย์ประจำหลักสูตร

Prapaphorn  Ployyod

Lecturer of  Program in Sustainable Innovation Engineering Technology

Email : pprapaphorn@ymail.com

S__5545987-2

นายสุวัสส์  แพ่งธีระสุขมัย

อาจารย์ประจำหลักสูตร

Suwat Paengteerasukkamai

Lecturer of  Program in Sustainable Innovation Engineering Technology

Email : suwat.tat@gmail.com

ปฐมพงษ์ (2)

นายปฐมพงษ์  จำนงค์พันธ์

อาจารย์ประจำหลักสูตร

Pathomphong  Jumnongphan

Lecturer of  Program in Sustainable Innovation Engineering Technology

Email : jumnongphan@gmail.com

ใส่ความเห็น

อีเมลของคุณจะไม่แสดงให้คนอื่นเห็น ช่องที่ต้องการถูกทำเครื่องหมาย *